[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป  
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
ค้นหา   
เมนูหลัก
ค้นหาจาก google
เฟสบุ๊คโรงเรียน
ห้องเรียนแห่งคุณภาพ (DLIT Classroom)
ห้องเรียนออนไลน์



SPM23
พยากรณ์อากาศ
 
เว็บอื่นที่น่าสนใจ

ข่าวเด่นประจำวัน
ระบบสมาชิก
Username :
Password :
[ สมัครสมาชิก ] | [ ลืมรหัสผ่าน ]
สมาชิกทั้งหมด 79 คน
สมาชิกที่กำลังออนไลน์ 0 คน

  
สภานักเรียน  
 

คณะกรรมการสภานักเรียน โรงเรียนอากาศอำนวยศึกษา
ประจำปีการศึกษา 2560
           1. คณะกรรมการนักเรียนประจำปีการศึกษา 2560 
                                            2.นายฐิติพงศ์  เมฆสว่าง                         
                                            ประธานกรรมการนักเรียน
           2.1.นายปฏิภาณ  ฉิมานุกูล                        กรรมการและเลขานุการ
           2.2.นางสาว กสิกร  บุพศิริ                         กรรมการและเลขานุการ
           2.3.นางสาวศิโรรัตน์  งิ้วโสม                      กรรมการและเลขานุการ
                                            3.นายพงศกร  เถาตาจันทร์   
                 รองประธานกรรมการนักเรียนฝ่ายประชาสัมพันธ์และเทคโนโลยี
           3.1.นายชินกร  ประลอบพันธ์                      กรรมการ
           3.2. นางสาวนฤมล  เหง้าน้อย                    กรรมการ
           3.3.นางสาววิลัยพร  ชายกวด                     กรรมการ
           3.4.นางสาวอริศรา  คำภีระ                         กรรมการ
           3.5.นางสาวอาทิตติยา  นาขะมิ้น                 กรรมการ
           3.6.นางสาวมณีรัตน์  ใบศรี                         กรรมการ
           3.7นายสิรภพ ชายกวด                               กรรมการ
           3.8.นางสาวอภิศา  คำชนะ                          กรรมการ
           3.9.นางสาวอารีรัตน์  ดีบุดชา                      กรรมการและเลขานุการ
           3.10.นางสาวสัตยา  ไชยเทศ                      กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ
 
                                           4.นายธนากร  วดีศิริศักดิ์                                                 
                                 รองประธานกรรมการนักเรียนฝ่ายวิชาการ
           4.1.นายนวภูมิ  ทองส่งโสม                             กรรมการ
           4.2.นางสาวชนิดา  ผาอินทร์                            กรรมการ
           4.3.นางสาวรมย์ธีรา  ปิลอง                             กรรมการ
           4.4.นายจิราวัฒน์  กุระขันธ์                              กรรมการ
           4.5.นางสาวนิชานาฏ  อุตรหงส์                        กรรมการ
           4.6.นางสาวพรรณนิภา  ก้อนกั้น                       กรรมการ
           4.7.นางสาวมัญชุลิกา  จ้งจันศรี                       กรรมการ
           4.8.นางสาวสุชานันท์  นามเสาร์                      กรรมการและเลขานุการ
           4.9.นางสาวอินทิรา  ฮาบสุวรรณ                      กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ
 
                                             5.นายธนการ  แจ่มสุวรรณ์                                              
                               รองประธานกรรมการนักเรียนฝ่ายงบประมาณ
           5.1.นายภาสกร  กุลอัก                                    กรรมการ
           5.2.นางสาวศศิธร  สุวรรณเมฆ                         กรรมการ
           5.3.นายภานุวัฒน์  อิ่มระงับ                              กรรมการ
           5.4.นายอรรนพ  สายเนตรงาม                          กรรมการ
           5.5.นายวศิน  อินทรวงษ์ศรี                              กรรมการ
           5.6.นางสาวจิดาภา  ไชยสุรินทร์                       กรรมการ
           5.7.นางสาวพลอยสวย กุลอัก                           กรรมการ
           5.8.นางสาวมะลิษา  มะเสนัย                            กรรมการ
           5.9.นางสาวอารยา  เฟืองไทย                          กรรมการ
           5.10.นางสาวศศิธร  เพลิศแก้ว                         กรรมการ
           5.11.นางสาวสุภธิดา  ดันมีแก้ว                         กรรมการ
           5.12.นางสาวสุทธิดา  ไกรยะราช                      กรรมการ
           5.13.นายธนภัทร  เจินทำ                                 กรรมการ
           5.14.นางสาวกนกอร  ยะภักดี                           กรรมการ
           5.15.นางสาวธิดา  พวงใบดี                         กรรมการและเลขานุการ
           5.16.นางสาวจารุวรรณ  ติงมหาอินทร์           กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ
 
                                                   6.นายทรงพล  โคตรสิงห์                                                                              รองประธานกรรมการนักเรียนฝ่ายกีฬาและนันทนาการ
           6.1.นางสาวนัทธมน  ศรีมนตรี                       กรรมการ
           6.2.นายสาวเพ็ญพิชชา  พิมโคตร                  กรรมการ
           6.3.นางสาวปิยะดา  เชียงเครือ                      กรรมการ
           6.4.นายจาตุรันต์  คะลีล้วน                            กรรมการ
           6.5.นายธนานนท์  บูชาพันธ์                          กรรมการ
           6.6.นายบุรินทร์  อุปทุม                                 กรรมการ
           6.7.นางสาวจารีวรรณ  ทิพย์มังอินทร์              กรรมการ
           6.8.นางสาวมีทรัพย์  รักษาพล                       กรรมการ
6.9.นายณัฐพงษ์  อัครจันทร์                             กรรมการ
6.10.นางสาวพรธิตา  แซ่ซื้อ                            กรรมการ
6.11.นายวุฒิชัย  สีใส                                        กรรมการ
6.12.นางสาวสุนิสา  ศรีท้าว                             กรรมการ
6.13.นางสาวจนิจตา  ชมราศี                           กรรมการ
6.14.นางสาวพรชิตา  ราชสุภา                        กรรมการ
6.15.นายจิรกิตต์ แง่พรหม                                กรรมการ
6.16.นายสุทธิพงษ์  สุวรรณเมฆ                   กรรมการ
6.17.นายนันทวัฒน์  ลามเพ็ญ                         กรรมการและเลขานุการ
6.18.นายสุวิชัย  ช่างเหล็ก                               กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ        
 
 
 
7.นางสาวสุจิตรา  ศรีหาราช                                             รองประธานกรรมนักเรียนฝ่ายบริการและปฏิคม
7.1.นางสาวปริยฉัตร  เพลิศแก้ว                  กรรมการ
7.3.นางสาวชลธิชา  บุพศิริ                              กรรมการ
7.4.นางสาวอรุณรัตน์  ติงมหาอินทร์             กรรมการ
7.5ในางสาวณัฐริยา  อินทิสิทธ์                     กรรมการ
7.6.นางสาวประกัสสร  งิ้วไชยราช                กรรมการ
7.7.นางสาวมัลลิกา  เถื่อนแก้ว                        กรรมการ
7.8.นางสาวเนตรนภา  บุพศิริ                          กรรมการและเลขานุการ
7.9.นางสาวกัญณภัทร  คิดโสดา                     กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ
 
8.นายจิรสิน  เพียรประสิทธิ์                                              รองประธานกรรมการนักเรียนฝ่ายทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
8.1.นางสาวมยุริญ  ฉิมานุกูล                           กรรมการ
8.2.นางสาวสุนิตา  พัดเปี้ยมา                          กรรมการ
8.3.นายธีระศักดิ์  มณีศรี                                กรรมการ
8.4.นายจีระศักดิ์  เหง้าละคร                            กรรมการ
8.5.นางสาวอาทิพย์ติญา  อุตรหงส์                กรรมการ
8.6.นางสาวบุษญา  บุตรสุวรรณ                    กรรมการ
8.7.นางสาววรรญา ผายสียวน                          กรรมการ
8.8.นางสาวอารีรัตน์  ผายเงิน                          กรรมการ
8.9.นายณัฏฐกิตติ์  กองพลพรหม                   กรรมการ
8.10.นางสาวพลอยมณี  สมบัติมีมาก             กรรมการ
8.11.นางสาวชฎาภรณ์  เตียงชัย                  กรรมการ
8.12.นายจักรพรรดิ์ น้อยพิทัก                          กรรมการ
8.13.นายกิตติกูล  กุลอัก                                 กรรมการและเลขานุการ
8.14.นายตะวัน  ผิวโนนม่วง                           กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ
 
 
9.นายณรงค์ฤทธิ์  นามเสาร์                                             รองประธานกรรมการนักเรียนฝ่ายอาคารสถานที่
9.1.นางสาวนภาไล  บุพศิริ                              กรรมการ
9.2.นายวิททะวัติ  กงมะฤทธิ์                           กรรมการ
9.3.นายเกรียงไกร  นาโครวงค์                        กรรมการ
9.4.นายประมง  วงเวียน                                 กรรมการ
9.5.นางสาวธนัชชา  ตรงธิ                               กรรมการ
9.6.นางสาวจิราภรณ์  เตียงชัย                         กรรมการ
9.7.นางสาวประภัสสร  ไชยบุตร                 กรรมการ
9.8.นายเจตศดารัต  เปี้ยวเม่น                           กรรมการ
9.9.`นายเจตศราพร  เปี้ยวเม่น                         กรรมการ
910.นายชัยพิชิต  บุตรเปียน                             กรรมการและเลขานุการ
9.11.นายสิทธิพร  อินธิโคตร                           กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ
 
10.นายกฤศ  วังวงค์                                                            รองกรรมการนักเรียนฝ่ายปกครอง
10.1.นายณัฐพล  เพริศแก้ว                              กรรมการ
10.2.นายปิยะวัฒน์  บุญชาญ                           กรรมการ
10.3.นายกมลทัต  น้อยพรม                             กรรมการ
10.4.นายพันกร  เพรชพรรณ                           กรรมการ
10.5.นางสาวฉัตรรุจี  ริยะบุตร                         กรรมการ
10.6.นางสาวศิริรัตน์  วงค์วันดี                      กรรมการ
10.7.นางสาวจณิสตา  ไกยราช                        กรรมการ
10.8.นางสาวศิริลักษณ์  บุกบัน                      กรรมการ
10.9.นางสาวศุภาพิชญ์  ไชยปัญหา               กรรมการ
10.10.นายชาญชล  ไชยสุรินทร์                      กรรมการ
10.11.นายธนพล  ศรีช่วย                                 กรรมการ
10.12.นางสาวณฐกานต์  เคี่ยงคำผง               กรรมการและเลขานุการ
10.13.นายณัฐวัฒน์  สายธิไชย                        กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ